Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

PeterHoThaiFans Facbook อีกอัน

Chonny
Admin
6 posters

:: TO TALK

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

PeterHoThaiFans Facbook อีกอัน - Page 2 Empty Re: PeterHoThaiFans Facbook อีกอัน

ตั้งหัวข้อ  Admin 20/3/2011, 10:27 pm

เพื่อนๆ ถ้าในเฟชเราลงอะไรไว้ไม่มีเสียงตอบรับงั้นเราคงลบออกหมดเลยนะ เราค่อนข้างคิดมากอยู่นะว่า แต่ละโพสของเราน่ามันคงน่ารำคาญมากกว่าเนอะ 555555555

บางทีคนโพสก้อยากได้ยินเสียงตอบรับอะ เหอะๆๆๆ

Admin
Admin

https://peterhothaifans.4umer.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

PeterHoThaiFans Facbook อีกอัน - Page 2 Empty Re: PeterHoThaiFans Facbook อีกอัน

ตั้งหัวข้อ  Chonny 21/3/2011, 1:59 am

Admin พิมพ์ว่า:เพื่อนๆ ถ้าในเฟชเราลงอะไรไว้ไม่มีเสียงตอบรับงั้นเราคงลบออกหมดเลยนะ เราค่อนข้างคิดมากอยู่นะว่า แต่ละโพสของเราน่ามันคงน่ารำคาญมากกว่าเนอะ 555555555

บางทีคนโพสก้อยากได้ยินเสียงตอบรับอะ เหอะๆๆๆ
มันก็จริงอ่ะเนอะ มีแต่พวกแอดมินมาเม้นตอบกันเองอ่ะ หุหุ เหมือนดูเพจกันเอง ตอบกันเองอยู่ สี่ห้าคน
Chonny
Chonny

ตั้งหัวข้อ  woainimen 21/3/2011, 10:54 am

Chonny พิมพ์ว่า:
Admin พิมพ์ว่า:เพื่อนๆ ถ้าในเฟชเราลงอะไรไว้ไม่มีเสียงตอบรับงั้นเราคงลบออกหมดเลยนะ เราค่อนข้างคิดมากอยู่นะว่า แต่ละโพสของเราน่ามันคงน่ารำคาญมากกว่าเนอะ 555555555

มันก็จริงอ่ะเนอะ มีแต่พวกแอดมินมาเม้นตอบกันเองอ่ะ หุหุ เหมือนดูเพจกันเอง ตอบกันเองอยู่ สี่ห้าคน

อ๊ายยยยยย ได้ไงได้ไง เดี๋ยวเค้าจะเข้าไปเม้นเองนะ 5555+ แบบว่าอัพไม่ได้ หาข่าวไม่เป็น เดี๋ยวเม้นแทนละกันเนอะ 5555+ แบบว่าถนัดเม้นแต่ภาษาไทยได้ป่ะ Eng ไม่แข็งแรง ฮ่าฮ่า ที่จริงก็อยากจะอินเตอร์แต่ความสามารถไม่ให้อ่ะนะ กร๊ากกกกกกก แล้วเราจะเข้าเฟซมากหน่อยช่วง จ-ศ นะ ส่วนส-อา จะไม่ได้เข้าเน็ตนะ เพราะต้องไปเฝ้ายายกะตา ไม่มีเวลาเล่นอ่ะจ้า อย่าคิดว่าเราหายตัวไปนะนะเพื่อนๆๆ

เออแต่เม้นเค้าจะไร้สาระมั้ยเนี่ย เอาแต่ชมที่รักอ่ะ

woainimen

ตั้งหัวข้อ  Chonny 21/3/2011, 11:49 am

ไม่หรอกปอ...ไม่ไร้สาระหรอก เม้นไปเถอะจ๊๊ะ ภาษาไทยก็ได้ พวกเราเปิดเสรีทางความคิดเห็นกันออยู่แล้ว เราเองนึกอยากจะเปนเม้นเปนไทยบ้าง Eng บ้าง ก็ทำได้ เพราะเพจเปนของไทยแฟนทุกคนจ๊า
Chonny
Chonny

ตั้งหัวข้อ  ptlove 24/3/2011, 4:06 pm

บ่นเรื่องเฟช (บ่นตัวเรานะ 5555555555 ) จะเอา ข้อความเลือดออกที่รักไปโพสในเฟส ไม่รู้ เครื่องมันมีปัญหาขนาดเข้าไม่ได้เลย เราใช้เครื่องนอกบ้าน เครื่องที่นี่ยิ่งกว่าเครื่องในบ้านเราอีกอะ(รีบหาเร้านข้ามาอ่านเนี่ยเลย กะจะโพสเต็มที่ เข้าไม่ได้) เราเลยอยากรู้ว่า ระบบเฟส นี่มันมีปัญหากับระบบบางระบบปะอะ หรือมีปัญหากับเน็ตแถวบ้านเราปะวะ เราละสงสัย ขนาดใช้เครื่องร้านที่ว่าเร็วๆๆ เรายังเข้าไม่ได้

ptlove

ตั้งหัวข้อ  woainimen 24/3/2011, 4:12 pm

เราก็เป็นว่ะ สายแลนที่ทำงานนะ ปรกติเร็วมากๆๆ แต่เจอเฟซนี่โคตรอืดนะ เปิดได้เฉพาะตอนเช้าจะเร็วหน่อย พอหลังเที่ยงไปอย่าได้หวัง ช้าสุดๆๆ วันนี้เราเข้าเฟซไม่ได้เลย แค่เปิดเล้าหมูก็ยังไม่ได้ เซ็งจิต

woainimen

ตั้งหัวข้อ  Admin 24/3/2011, 4:39 pm

พวกเรามันเน็ตบ้านนอกกันหรือเปล่าเนี่ย ทำไมคนอื่นเขาใช้เฟชไม่มีปัญหากันอะ

Admin
Admin

https://peterhothaifans.4umer.com

ตั้งหัวข้อ  Chonny 24/3/2011, 6:37 pm

เอ...ไม่นะติ๊ก...โดยตัวระบบของเฟสบุคมันก็ไม่ได้มีปัญหานะ...คือเราจะสื่อว่า ถ้ามันมีปัญหาจริงๆมันคงเปนเหมือนกันหมดทั่วทั้งประเทศแล้วล่่ะ.เหมือนเมื่อก่อนไงตอนที่ฮิต Hi5 อ่่ะ ตอนนั้นมันจะขึ้นว่าปรับปรุงระบบอ่่ะนะ...แล้วแต่ละคนก็จะเข้าไม่ได้เหมือนกัน แต่เฟสนี่ไม่มีปัญหาเลยนะ เข้าง่ายมาก ขนาดใช้มือถือเข้ายังโคดเร็วเลย...เราว่าน่าจะเปนที่ระบบอินเตอร์เนตอ่่ะนะ...แต่ก็ไม่รู้ว่าจะแก้ไงอ่่ะ คงต้องเปลี่ยนเปน 3BB อ่่ะปะเผื่อมันจะเร็วขั้น
Chonny
Chonny

ตั้งหัวข้อ  Admin 24/3/2011, 9:01 pm

มันคงแล้วแต่เน็ตแต่ละคนและละ เหอะๆๆ

Admin
Admin

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน

:: TO TALK