Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ

nuiinuii
woainimen
Chonny
สายลม
meaning_me
lek2512
-AuM-
ptlove
iNuts
Admin
14 posters

:: TO TALK

หน้า 3 จาก 11 Previous  1, 2, 3, 4 ... 9, 10, 11  Next

Go down

[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 Empty Re: [สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ

ตั้งหัวข้อ  woainimen 9/2/2011, 3:21 pm

สายลม พิมพ์ว่า:
woainimen พิมพ์ว่า:
Admin พิมพ์ว่า:55555555 เราว่าถ้าทั้งตระกูลหยางทั้งม่านประเพณี ฉายเวลาคนดู แฟนๆๆ ปีเตอร์คงปรากฏตัวให้เห็นชัดแจ่มกว่านี้เนอะ

จริงๆๆ เป็นเหตุนี้แหละ แฟนๆปีเตอร์เลยยังอยู่ในกลีบเมฆอยู่ ไม่น่าเล้ยช่อง3 ยามไทม์เนี่ย เฮ้อ Crying or Very sad Sad

จริง ๆ ทำเวปให้ติดนั้นไม่ยาก แต่ก็มีอีกหลายปัจจัยนะ อันดับแรกเลยต้องมีข้อมูลอัพเดทสม่ำเสมอ มีกิจกรรมให้ร่วมทำบ่อย ๆ มีการจัดมิตติงค์ (ถึงแม้นจะไม่มีปีเตอร์ก็ตาม) ทำเวปให้หน้าสนใจ แล้วเพรสเซอร์ให้พวกสถานีโทรทัศน์ต่าง ๆ นำหนังของปีเตอร์มาฉายอย่างสม่ำเสมอ พอรวมตัวกันได้แล้ว อำนาจต่อรองก็สูงไปเอง

ข้อมูลที่อัพเดทนี่อาจจะมีทั้งข้อมูลส่วนตัว ตารางงาน งานปัจจุบันที่ทำอยู่ ผลงานที่มีอยู่ อาจจะเอาจากยูทูปมาลงก็ได้ แล้วจัดกิจกรรมสม่ำเสมอ และขยันแปะลิงค์ซักหน่อย เราว่าน่าจะพอรวบรวมตัวแฟน ๆ ได้มากอยู่นะ Very Happy

โอ๊ะโอ Shocked คุณสายลมนี่โปรเฟสชั่นนอลมั่กมากค่า แหะๆๆเราก็ไม่เคยเป็นแฟนคลับใคร ปีเตอร์คนแรกเนี่ย ตื่นตาตื่นใจกะข้อมูลใหม่ที่ได้รู้อ่ะ มันเป็นยังงี้นี่เอง

woainimen

ขึ้นไปข้างบน Go down

[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 Empty Re: [สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ

ตั้งหัวข้อ  สายลม 9/2/2011, 3:23 pm

เห้อ เห้อ เห้อ จะบอกว่าไม่เคยเป็นแฟนคลับใครเหมือนกันค่ะ แหะ ๆ

สงสัยว่าคงเกิดมานานไปหน่อย Razz
สายลม
สายลม

ตั้งหัวข้อ  meaning_me 9/2/2011, 3:24 pm

สายลม พิมพ์ว่า:เราก็เพิ่งรู้จักปีเตอร์จากม่านประเพณีเหมือนกัน

อย่าโกรธนะ ดูแรก พระเอกคนนี้ทำไมไม่หล่อเลย หน้าก็ยาว ตาก็ตี่ จมูกก็ใหญ่ แถมปากหนาอีก 555+

ดูไปดูไป เอออน่ารักเหมือนกันแฮะ ชอบรอยยิ้มที่สุด ดูจริงใจดี ตาก็ยิ้มได้ Razz

คิดเหมือนกันเลยค่ะ
พระเอกอะไรปากหนา จมูกบานด้วย
แต่ดูการแสดง ยิ่งบทที่ร้องไห้นี่ โห แสดงได้เศร้า น่าสงสารมากเลย
ม่านประเพณีตอนอวสานเนี่ย เราร้องไห้ตามเลยอ่ะ

meaning_me

ตั้งหัวข้อ  meaning_me 9/2/2011, 3:26 pm

woainimen พิมพ์ว่า:
meaning_me พิมพ์ว่า:
Admin พิมพ์ว่า:หยัง กับ ปอ เรื่องตามหาแฟนๆที่ไม่เปิดเผยตัว เราทำมาตลอด7ปีนะ 55555 ไปแทบทุกเว็บ แต่ คิดว่าเขาอ่านกันอย่างเดียวนี่ดิ

นี่ยังดีนะ ที่ยังมีพวกเราเข้าคุยได้เห็นตัวจริงๆกันเนี่ย ไม่งั้นเราอยากร้องไห้ซะมัด 55555555 เรารู้คนที่ชอบมีอีก อยุ่แล้ว แต่ไม่รู้ทำให้ดีให้เขาโผล่ตัวนี่ดิ 555 เราถึงฝากพวกเราๆนี่ดิแหละ มีเพื่อนรอบข้างที่ชอบปีเตอร์ยังไงก็ชวนๆกันมานะ

ยินดีค่ะ ที่ได้มาพูดคุย
จริงๆ เพิ่งรู้จักปีเตอร์ในเรื่องม่านประเพณีอ่ะค่ะ
ตอนแรกที่เห็นยังไม่ชอบเลย คิดว่าทำไมพระเอกไม่หล่อเลย
ดูไปดูมาน่ารักมีสเน่ห์ดี ยิ่งรู้ว่าร้องเพลงเพราะด้วยยิ่งปลื้มใหญ่
เลยติดตามหาผลงานย้อนหลังมาดูมาฟัง ชอบมากเลย

ช่ายๆๆ ดีใจไอ้เจอเพื่อคอเดียวกัน เรากะน้องติดใจปีเตอร์ตั้งแต่เรื่องพี่อวิ๋นจอมเก๊กแล้ว แต่ตอนนั้นเรียนอยู่ไม่ได้ตามต่ออ่ะ เพิ่งจะมาจริงจังก็ตอนซานป๋อจอมโก๊ะเนี่ยแหละ ถูกใจใช่เลย แล้วก็มาตามเว็บข้าวโพด พันทิป แล้วก็อันนี้แหละ ดีใจที่รู้จักกันนะจ๊ะ แม้จะไม่เคยเห็นหน้าก็ตามที แต่ถ้ามีมิตติ้งละก้อ คราวนี้ได้เจอหน้ากันแน่ๆๆเลยล่ะ

ถ้าจัดมีตติ้งเราคงได้เจอกัน เห็นหน้าเห็นตากันนะคะ ทุกๆคนในบอร์ดเลยนะ

meaning_me

ตั้งหัวข้อ  สายลม 9/2/2011, 3:35 pm

meaning_me พิมพ์ว่า:
สายลม พิมพ์ว่า:เราก็เพิ่งรู้จักปีเตอร์จากม่านประเพณีเหมือนกัน

อย่าโกรธนะ ดูแรก พระเอกคนนี้ทำไมไม่หล่อเลย หน้าก็ยาว ตาก็ตี่ จมูกก็ใหญ่ แถมปากหนาอีก 555+

ดูไปดูไป เอออน่ารักเหมือนกันแฮะ ชอบรอยยิ้มที่สุด ดูจริงใจดี ตาก็ยิ้มได้ Razz

คิดเหมือนกันเลยค่ะ
พระเอกอะไรปากหนา จมูกบานด้วย
แต่ดูการแสดง ยิ่งบทที่ร้องไห้นี่ โห แสดงได้เศร้า น่าสงสารมากเลย
ม่านประเพณีตอนอวสานเนี่ย เราร้องไห้ตามเลยอ่ะ

55555+ ร้องเหมือนกัน ดูกี่รอบ ๆ ก็ร้องไห้ซะ
ผ้าเช็ดหน้าไม่พอ เกือบคว้าผ้าขี้ริ้วและ ดีที่เห็นก่อน อิอิอิ
ม่านประเพณีนี่เล่นได้น่ารักมาก ยิ่งตอนมาง้ออิงไถที่บ้านอาจารย์นะ
โอ้ยยยยย เป็นอีฉันเสนอหน้าออกไปตั้งแต่คลุกเข่าแล้ว ไม่ต้องรอให้เรียกนาน Laughing Laughing Laughing

[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 009-110
สายลม
สายลม

ตั้งหัวข้อ  สายลม 9/2/2011, 3:59 pm

[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 12661910[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 12661910

แต่พอมาเจอปีเตอร์ในเรืองเดียวกัน แต่คนละเวอร์ชั่น ในเวอร์ชั่นนี้ถึงกับ ฮาแตกกกกกกกกกก เฮียเล่นเป็นแต๋วซะงั้น Laughing Laughing Laughing

[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 009-111
สายลม
สายลม

ตั้งหัวข้อ  meaning_me 9/2/2011, 4:23 pm

สายลม พิมพ์ว่า:[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 12661910[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 12661910

แต่พอมาเจอปีเตอร์ในเรืองเดียวกัน แต่คนละเวอร์ชั่น ในเวอร์ชั่นนี้ถึงกับ ฮาแตกกกกกกกกกก เฮียเล่นเป็นแต๋วซะงั้น Laughing Laughing Laughing

[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 009-111

คงจะนานมากจริงๆๆ ดูเด็กมากๆๆ
แต่มีแววจะน่ารักนะ

meaning_me

ตั้งหัวข้อ  สายลม 9/2/2011, 4:28 pm

เวอร์ชั่นนี้น่ะค่ะ ปี 1994 [สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 Icon_biggrin หน้ายังไม่ยาวเลยนะค่ะ แหะ ๆ [สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 Icon_razz

[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 7255911
สายลม
สายลม

ตั้งหัวข้อ  meaning_me 9/2/2011, 4:36 pm

คุณสายลมคะ เข้าไปดูในยูทูป

เห็นเรื่อง summer 's desire น่าดูมากๆเลย

คุณสายลมได้ดูรึยังคะ

จะหาซื้อดูได้ที่ไหน

meaning_me

ตั้งหัวข้อ  สายลม 9/2/2011, 4:44 pm

meaning_me พิมพ์ว่า:คุณสายลมคะ เข้าไปดูในยูทูป

เห็นเรื่อง summer 's desire น่าดูมากๆเลย

เห้อ ๆ ๆ ๆ เคยดูในยูทูปค่ะ เจอแมนดารินไปเต็ม ๆ ถึงกับมึนเลยทีเดียว Question
แต่ตั้งตัวได้ทันเพราะดูฉากเลิฟซีน [สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 Icon_eek (ฉากตามรูปน่ะค่ะ) อิอิอิ มันไม่ค่อยได้พูด อิอิอิ
เคยเสริทหาในเวปขายซีดี ไม่เจอเหมือนกันค่ะ สงสัยต้องถามผู้รู้ท่านอื่นแล้วหละค่ะ [สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 Icon_biggrin

[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 009-112

ซับน้ำหมาก เอ้ย !!! น้ำลายแทบไม่ทัน อิอิอิ What a Face
สายลม
สายลม

ตั้งหัวข้อ  meaning_me 9/2/2011, 4:46 pm

meaning_me พิมพ์ว่า:คุณสายลมคะ เข้าไปดูในยูทูป

เห้อ ๆ ๆ ๆ เคยดูในยูทูปค่ะ เจอแมนดารินไปเต็ม ๆ ถึงกับมึนเลยทีเดียว Question
แต่ตั้งตัวได้ทันเพราะดูฉากเลิฟซีน [สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 Icon_eek (ฉากตามรูปน่ะค่ะ) อิอิอิ มันไม่ค่อยได้พูด อิอิอิ
เคยเสริทหาในเวปขายซีดี ไม่เจอเหมือนกันค่ะ สงสัยต้องถามผู้รู้ท่านอื่นแล้วหละค่ะ [สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 Icon_biggrin

[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 009-112

ซับน้ำหมาก เอ้ย !!! น้ำลายแทบไม่ทัน อิอิอิ What a Face

โหฉากนี้ดูแล้วค่ะ กระชากใจสุดๆๆเลย
แบบว่าร้อนแรง

meaning_me

ตั้งหัวข้อ  meaning_me 9/2/2011, 4:47 pm

[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 A10090591-13

แล้วรูปนี้จากเรื่องอะไรคะ
เฮียเค้าเท่ห์ไม่เบาเลย

meaning_me

ตั้งหัวข้อ  สายลม 9/2/2011, 4:48 pm

ยังไงไม่รู้ค่ะ แต่ที่รู้ ๆ อีฉันอยากเป็นนางเอก เห้อ เห้อ เห้อ lol!
สายลม
สายลม

ตั้งหัวข้อ  สายลม 9/2/2011, 4:51 pm

meaning_me พิมพ์ว่า:[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 A10090591-13

น่าจะเป็นสามก๊กนะค่ะ เล่นเป็น "ลิโป" ตัวละครตัวนี้เก่งแต่ไม่ดีนี่หน่า
ที่ฆ่าพ่อบุญธรรมเพื่อจะเอาทองกับม้าเชกเธาว์นี่หละ
แล้วก็ฆ่าพ่อบุญธรรมที่ให้ทองกับม้าเชกเธาว์เพราะอยากได้ เตียวเสี้ยน ชิมิ !!!
ที่ถูกเตียวหุยด่า "ไอ้ลูกสามพ่อ" มีม้าเชกเธาว์คู่ใจ ตอนหลังถูกโจโฉสั่งประหารอ่ะค่ะ

[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 7255912

แก้ไขล่าสุดโดย สายลม เมื่อ 9/2/2011, 4:56 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
สายลม
สายลม

ตั้งหัวข้อ  meaning_me 9/2/2011, 4:54 pm

meaning_me พิมพ์ว่า:[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 A10090591-13

น่าจะเป็นสามก๊กนะค่ะ เล่นเป็น "ลิโป" ตัวละครตัวนี้เก่งแต่ไม่ดีนี่หน่า
ที่ถูกด่า "ไอ้ลูกสามพ่อ" มีม้าเชกเธาว์คู่ใจ ตอนหลังถูกโจโฉสั่งประหารอ่ะค่ะ

[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 7255912

ติดหนวดแล้วหน้าตาเจ้าเล่ห์มากคะ

meaning_me

ตั้งหัวข้อ  meaning_me 9/2/2011, 4:56 pm

สายลม พิมพ์ว่า:[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 009-112

ยังไงไม่รู้ค่ะ แต่ที่รู้ ๆ อีฉันอยากเป็นนางเอก เห้อ เห้อ เห้อ lol!

อิจฉานางเอกเหมือนกันค่ะ
เล่นฉากนนี้กะปีเตอร์ด้วยอ่ะ
แล้วปีเตอร์ตัวจริงมีแฟนรึยังคะ
เห็นในเน็ตบอกว่ามีข่าวกับจางนารา แต่ไม่รู้จักเลยอ่ะ

meaning_me

ตั้งหัวข้อ  สายลม 9/2/2011, 5:00 pm

เห็นว่าเคยมีแฟนแล้วนะค่ะ จำได้ว่าเคยไปเปิดดูรูปแฟนเก่า Peter Ho อยู่เหมือนกัน แต่จำไม่ได้แล้วอ่ะค่ะ
ส่วนปัจจุบันน่าจะยังโสดนะค่ะ เห้อ เห้อ เห้อ (((ว่าแล้วแอบซับน้ำลายอีกที)))
Razz

[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 660110
สายลม
สายลม

ตั้งหัวข้อ  สายลม 9/2/2011, 5:09 pm

[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 Caesar10

เอร้ยยยยยยยยยย อยากเป็นนางเอก อิอิอิอิ Laughing Laughing Laughing Razz
สายลม
สายลม

ตั้งหัวข้อ  meaning_me 9/2/2011, 5:27 pm

สายลม พิมพ์ว่า:เห็นว่าเคยมีแฟนแล้วนะค่ะ จำได้ว่าเคยไปเปิดดูรูปแฟนเก่า Peter Ho อยู่เหมือนกัน แต่จำไม่ได้แล้วอ่ะค่ะ
ส่วนปัจจุบันน่าจะยังโสดนะค่ะ เห้อ เห้อ เห้อ (((ว่าแล้วแอบซับน้ำลายอีกที)))
Razz

[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 660110

เฮ้อโล่ง อก ค่อยมีกำลังใจขึ้นมาหน่อน อิิอิ 555+

meaning_me

ตั้งหัวข้อ  meaning_me 9/2/2011, 5:29 pm

สายลม พิมพ์ว่า:เห็นว่าเคยมีแฟนแล้วนะค่ะ จำได้ว่าเคยไปเปิดดูรูปแฟนเก่า Peter Ho อยู่เหมือนกัน แต่จำไม่ได้แล้วอ่ะค่ะ
Razz

ไปค้นมาค่ะ คนนี้มั้งคะแฟนเก่า ปีเตอร์บอกเลิกไปนานแล้ว อิอิ
[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 2a

meaning_me

ตั้งหัวข้อ  สายลม 9/2/2011, 5:33 pm

น่ารักดีเหมือนกันนะค่ะ

สรุปว่าตอนนี้ "โฉดดดดดดดดด" เอ้ย "โสดดดดดดดดดดดดดด" Very Happy

[สำรวจความเห็น]หากว่ามีจัดปีเตอร์แฟนมีทติ้งในไทยนี่อะ - Page 3 00110
สายลม
สายลม

ตั้งหัวข้อ  lek2512 9/2/2011, 8:24 pm

ท่าทางจะมีผู้เชี่ยวชาญในการจัดมีตซะแล้ว 555 จริงๆๆราคาน่าจะลองสำรวจจากการจัดแฟนมีตที่ไต้หวันดูน้า ว่าของทางโน้นราคาเท่าไร มีประมาณกี่คน แต่แน่นอนว่าถ้าจัดที่ไทยต้องมีค่าใช้จ่ายแพงขึ้น อย่างตอนแจบอมมาจัดแฟนมีตที่ไทยก็ได้ข่าวมาว่าค่าใช้จ่ายเอาเรื่องเหมือนกัน เพราะไหนจะค่าสต๊าฟเค้าทางโน้น ค่าที่พัก ค่าเครื่องบิน ฯลฯ เพราะฉะนั้นถ้าหากจำนวนคนไม่มากพอ ค่าบัตรอาจจะแพงมากๆ แน่ๆๆ

lek2512

ตั้งหัวข้อ  Admin 9/2/2011, 9:18 pm

555555 เล็ก ค่าเข้างานที่ไต้หวัน 500 เหรียญ 55555555555555555จะจัดได้ไหม 500 บาทเข้างานของไทยเนี่ย5555
แต่ของญี่ปุ่นเดือนหน้า 9000 เยน ไม่รู้กี่บาทไทย

------------------------------

สายลม & หยัง ฝาก โพสรูปอย่าเยอะนะ คือ เรากลัวบอร์ดนี้อืดอะจ๊ะ ไม่ต้องแปลกใจทำไมโซนภาพเราจะไม่ค่อยโพสรูปเพราะเหตุนี้ละ ขออภัยด้วยจ๊ะ อยากโพสภาพเยอะๆ แวะไปโพสได้ที่บอร์ด popcorn นะ และก็ อย่าโหวตคำพูดมาซ้ำกันหลายอันอะ
ขอโทษจริงๆๆที่เล่นด้วยความไม่สะดวก เพราะสิ่งเหล่านี้มันทำให้บอร์ดอืดอะจ๊ะ

ที่จริงถ้าเราเก่งพวกคอมเก่งพวกทำเว็บไซด์ เราก็อยากให้มันออกมาดีๆสวยๆ แต่ เราทำได้แค่นี้อะ เราจะแก้ไขจะแต่งเติมให้สวยเหมือนบ้านอื่นๆเขาเราทำไม่เป้นเลย 555555 เราอยากทำเฟชให้ปีเตอร์เราก็ทำไม่เป้นเราก็ทำเท่าที่เราทำได้ มันเลยไม่ค่อยจะเหมือนของชาวบ้านชาวช่องเขา คือ เราทำทุกอย่างให้ปีเตอร์เท่าที่เราทำได้ตามความสามารถเราอะ ไม่รักจริงไม่พยายามหนับหนุนทุกอย่างนะเนี่ย 55555555555

แฟนคนนั้นชื่อ ซ่งซินหนี่ เลิกกันไปตั้งแต่ปี 1999 โน่นแล้ว

Admin
Admin

https://peterhothaifans.4umer.com

ตั้งหัวข้อ  สายลม 9/2/2011, 9:40 pm

อะเคร รับทราบก๊าบบผ๊มมม !!! จะปฏิบัติตามด้วยความเคร่งเครียด เอ้ย !!! เคร่งครัด Very Happy

10000 เยน เป็นเงินไทย ประมาณ 3000 บาท

เข้าใจจ้า ว่าทำด้วยความรัก ไม่ได้ว่าจริง ๆ ขอโต๊ดดดดดดด ไม่ได้ตั้งใจ
ที่เข้ามาเล่นเนี่ย เพราะเห็นว่ามีความตั้งใจและรักปีเตอร์กันจริง ๆ เลยอยากคุยด้วย Smile

แต่จริง ๆ อันนี้ก้สะดวกดีเหมือนกันนะ Very Happy

แฟนเก่าเลิกกันไปตั้งแต่ปี 99 ป่านนี้คงเสียดายแย่ อิอิอิ Twisted Evil
สายลม
สายลม

ตั้งหัวข้อ  Admin 9/2/2011, 9:50 pm

ไม่ๆ เรากลัวว่าเดะหาว่า ทำนั่นก็ไม่ได้ทำนี่ก้ไม่ได้ไรงี้มากกว่า มันทำได้ทุกอย่างถ้ามันเป้นบอร์ดที่สมบูรณ์คือ มีคนคอยแก้ไขไง แต่เราทำไม่ได้นี่ดิ เราเลยแค่ป้องกันไม่อยากให้เป็นขึ้นมาไง 5555555

งั้นบัตรที่ญี่ปุ่นไม่ถึง 5000 บาทอะ

ให้เธอเลิกไปละดีแล้ว ทำปีเตอร์ช้ำใจ she เขาเสนห์แรงไง หนุ่มๆมาชอบเยอะ แต่ she เขาต้องเลือก she เขาไม่เลือกคนไม่มีเวลาให้อะ น่าสงสารปีเตอร์ที่รัก (เป็นเรานะ ต่อให้ปีเตอร์ไม่มีเวลาให้เลย ก็รักกกกกกกกกกอะ 5555555)

Admin
Admin

https://peterhothaifans.4umer.com

หน้า 3 จาก 11 Previous  1, 2, 3, 4 ... 9, 10, 11  Next

ขึ้นไปข้างบน

:: TO TALK